Kẹp hàn bấm chết ELORA 510TG-280, tay cầm cong
★ 0.0 (0 reviews) • Sold 1
Views: 0
Imported from: Germany
SKU: 510TG-280
2.600.000 đ
Stock status: 1
Price includes VAT
Description
Kìm bấm kẹp phôi hàng có đầu cong ELORA 510TG-280
Thiết kế kìm có khe mở rộng, cho phép người dùng có cái nhìn tổng quan tốt hơn trong quá trình hàn, giúp nâng cao độ chính xác và an toàn khi làm việc. Kìm ELORA 510TG-280 có khả năng mở rộng lên đến 70mm, cho phép kẹp được nhiều loại phôi khác nhau.
Kẹp hàn bấm chết ELORA 510TG-280
Chiều dài tổng thể của kìm là 280mm (11 inch), tạo cân đối và dễ dàng điều chỉnh khi làm việc. Kìm bấm có khoảng cách giữa 2 ngàm bo cong với đường kính 80mm. Thích hợp cho bạn kẹp phôi chữ T hình trụ tròn có đường kính max tới Ø80mm