Thước lá inox 1010020-D vạch chia khắc laser 2 mặt
★ 0.0 (0 reviews) • Sold 0
Views: 0
Imported from: Germany
Thước lá bằng thép hai vạch chia khắc laser phiên bản mới. Độ chính xác 0.5mm, hai mặt giống nhau vật liệu thép đặc biệt siêu cứng và không gỉ sét.
SKU: 1010020-D
0 đ - 715.000 đ
Stock status: 5
Price includes VAT
Description
Thước lá inox vạch chia khắc 2 mặt, phiên bản mới nhất 2021 của Vogel. Vật liệu bằng thép không gỉ, thép đặc biệt công nghệ luyện kim của Đức. Điểm đặc biệt của phiên bản này có vạch chia được in đều trên cả 2 mặt của thước. Vạch chia trên có bước nhảy 1/2mm, vạch chia dưới 1mm.
thước lá vogel mẫu mới
Vạch chia và các kỹ hiệu được khắc rất sâu bằng laser tinh xảo. Có rất nhiều phiên bản thước lá bằng thép từ 100mm tới 3 mét để bạn thoải mái lựa chọn.
Specifications
Thước lá bằng thép hai vạch chia khắc laser
Vật liệu thép không gỉ, tôi cứng bề mặt
Vạch chia trên 1/2mm, vạch chia dưới 1mm