SKU: STC-SET-T20
525.000 đ
Trạng thái kho: 6
Giá đã bao gồm VAT
Mô tả
Sử dụng khi bạn cần gắn sập đẩy trên bàn thao tác với ma trận lỗ 20mm định vị đã khoan sẵn. Bộ bao gồm đinh vít, núm vặn, lông đền lớn để kết nối nhanh sập đẩy STC của BESSEY vào mặt bàn ma trân lỗ. Phụ kiện giúp kết nối nhanh thay vì bắn ốc, bước ren M8.
Núm vặn cố định sập đẩy nhanh STC-SET-T20 trên bàn thao tác
  • Phụ kiện gồm 01 núm vặn có khía lăn tay,
  • 01 ống nhôm chêm lỗ tương ứng đường kính lô ma trận trên bàn.
  • 01 bulong để cố định sập đẩy
  • Áp dụng cho đường kính lỗ: Ø20mm
  • Độ dày mặt bàn từ 19mm đến 25mm
  • Nhà sản xuất: BESSEY
  • Xuất xứ: CHLB Đức.
Thuyết minh kỹ thuật
01 núm vặn có khía lăn tay,
01 bulong để cố định sập đẩy