Giá mũi khoan, ISO, 529, 27 mm, Weldon. Euroboor TCM.27I529 - 27, 20
★ 0.0 (0 đánh giá) • Đã bán 0
Lượt xem: 0
Nhập khẩu từ: Hà Lan
Tap holder, standard type ISO, 529, thread size 27 mm, diameter inside 20 mm, connection type Weldon.
SKU: TCM.27I529
0 đ
Trạng thái kho: Đặt hàng chờ nhập 4-8 tuần
Giá đã bao gồm VAT
Mô tả
EAN: 8719323604230
SpecificationValue
Order codeTCM.27I529
EAN code8719323604230
connection 1 modeloutside
connection 1 typeWeldon
thread size (millimeter)27
inside / minimum diameter (millimeter)20
standard code529
standard typeISO
system of measurementmm (metric)
applicationthreading
Đánh giá sản phẩm
Dựa trên 0 đánh giá
0.0
Tổng quan
5★ 0
4★ 0
3★ 0
2★ 0
1★ 0
Hãy là người đầu tiên đánh giá “Giá mũi khoan, ISO, 529, 27 mm, Weldon. Euroboor TCM.27I529 - 27, 20”