SKU: TW20-15-8KLI-SET
2.747.000 đ
Trạng thái kho: 4
Giá đã bao gồm VAT
Mô tả
Cảo kẹp nhanh trên bàn thao tác TW20-15-8KLI-SET với lực kẹp phôi 500N. Độ sâu/với của vam 8cm. Vật liệu siêu nhẹ, thích hợp cho kẹp cùng lúc nhiều vị trí, phôi mềm và lực giữ phôi nhỏ. Đường kính chân đế Ø20mm, độ sâu tương đối 2cm. Tay kẹp nhanh bằng sợi thủy tinh hữu cơ, cường lực.
Bộ kẹp phôi BESSEY TW20-15-8KLI-SET chuyên dụng cho các bàn thao tác đa năng. Bộ gồm 2 chiếc kẹp phôi TW20-15-8KLI trong hộp carton. Lực kẹp tối đa đạt 500 N, bộ kẹp này tương thích với những bàn như Festool MFT và Sortimo WorkMo. Sử dụng lỗ có đường kính Ø20 mm và độ dày tấm bàn tối thiểu 19 mm.
Cảo kẹp nhanh trên bàn thao tác TW20-15-8KLI-SET
  • Không sử dụng kẹp để nâng, kéo hoặc vận chuyển vật liệu.
  • Chỉ siết kẹp bằng tay, không dùng thêm công cụ phụ trợ.
  • Tránh sử dụng sai mục đích để giảm thiểu rủi ro chấn thương hoặc hư hỏng thiết bị.
  • Hành trình: 150mm
  • Chiều sâu ngàm: 8cm
  • Vật liệu má kẹp và tay kẹp: sợi thủy tinh cường lực.
  • Thiết diện má kẹp: 23.5 x 40mm.
  • Ngàm động bằng magie, siêu nhẹ.
  • Thanh cái: thép kiểu chữ I có khía bám
  • Thiết diện ray: 20x5mm
  • Đường kính lỗ chân: Ø20mm
  • Bàn đế dày yêu cầu: 19mm đến 25mm.
  • Có lỗ ren cố định dưới chân đế.
  • Số lượng: 1 Bộ (2 cái)
  • Trọng lượng: 310g.
Điểm lưu ý lớn nhất cho dòng cảo này là đường kính chân đế Ø20mm. Có nghĩa bạn cần có bàn công tác với lỗ kỹ thuật Ø20mm. Nếu lỗ lớn hơn chân đế của vam lỗ, thế giữ phôi sẽ không chắc chắn và thậm chí không dùng được. Khi gắn vam lên bàn công tác cũng cần chân bám sâu tối thiểu 19mm, maximum tới 25mm.
Thuyết minh kỹ thuật
  • Hành trình: 150mm
  • Chiều sâu ngàm: 8cm
  • Thiết diện ray: 20x5mm
  • Đường kính lỗ chân: Ø20mm